Yêu cầu tư vấn
Tư vấn - Báo giá - Hỗ trợ miễn phí ngay trong 30 Phút!
Được sản xuất theo công nghệ Việt, tấm Poly sóng 0.6mm trắng sữa hiện có mức giá từ 109.000VND/m², với cấu tạo dạng sóng đều giúp tăng độ cứng bề mặt tấm.
Tôn sóng Poly dày 0.6mm có trọng lượng nhẹ, màu trắng sữa cho khả năng lấy sáng tốt, đồng thời giảm chói cho không gian thường xuyên gặp nắng gắt, ứng dụng làm mái hiên, sân thượng, giếng trời, mái che nhà xe…
Tấm Poly sóng 0.6mm trắng sữa là dòng vật liệu lấy sáng hiện đại, được sản xuất từ hạt nhựa Polycarbonate nguyên sinh kết hợp với các hợp chất nhựa dẻo, cho khả năng uốn cong, tạo hình, dễ cuộn tròn khi vận chuyển và dễ dàng thi công lắp đặt.
Tôn sóng Poly được dập sóng đều trên bề mặt, với số sóng từ 5 sóng, 9 sóng, 11 sóng, phù hợp cho nhiều lựa chọn của người dùng. Poly sóng có độ dày mỏng, các đường sóng đều giúp tăng khả năng chịu lực cho mái che, màu trắng sữa cũng cho khả năng lọc sáng tốt sau màu trong suốt.

Quy cách tấm Poly tôn sóng được tính sau khi dập sóng đều bề mặt, giúp người dùng dễ dàng tính toán số lượng vật liệu cần mua để thi công làm mái che lấy sáng và che chắn tốt.
Quý khách hàng có thể liên hệ với chúng tôi để được tư vấn lựa chọn loại Poly phù hợp và hỗ trợ thi công đúng kỹ thuật.
Được sản xuất theo công nghệ Việt, tấm Poly sóng 0.6mm trắng sữa hiện có mức giá từ 109.000VND/m², có cấu tạo dạng sóng vuông đều.
Dưới đây là bảng báo giá chi tiết:
| Thuộc tính Tấm Poly sóng | Giá trị |
| Độ dày | 0.6mm |
| Chiều rộng | Hiệu dụng 1m |
| Chiều dài | 2m, 2.4m, 3m, 6m, 8m. (Hỗ trợ cắt lẻ theo yêu cầu công trình.) |
| Công nghệ sản xuất | Việt Nam (hàng trong nước) |
| Số sóng | 5 sóng, 9 sóng, 11 sóng (sóng vuông) |
| Giá/m² | 109.000VND/m² |

Dưới đây là bảng thông số kỹ thuật tấm Poly sóng 0.6mm trắng sữa, thể hiện các yếu tố về độ dày, kích thước, màu sắc và đặc tính cơ bản của vật liệu, giúp người dùng đưa ra lựa chọn tối ưu.
| Thông số | Giá trị |
| Chất liệu chính | Được sản xuất từ hạt nhựa Polycarbonate kết hợp với các hợp chất nhựa dẻo |
| Độ dày tấm | 0.6mm |
| Số sóng/tấm (sóng vuông) | Sóng 5, sóng 9, sóng 11 (sóng vuông đều) |
| Chiều rộng hiệu dụng | 1m (1 khổ duy nhất) |
| Chiều dài tiêu chuẩn | 2m, 2.4m, 3m, 6m, 8m (nhận cắt lẻ theo yêu cầu) |
| Màu sắc | Màu trắng sữa (lấy sáng tốt, giảm chói, phân tán ánh sáng đều) |
| Độ truyền sáng | Khoảng 70% – 75% |
| Trọng lượng tấm | ~1.1-1.3 kg/m² |
| Khả năng chịu nhiệt | -40°C đến +120°C |
| Lớp phủ UV | 2 mặt tấm được phủ lớp chống tia cực tím, đảm bảo an toàn sức khỏe cho người sử dụng. |
| Tuổi thọ sử dụng | từ 10 năm – 15 năm (trong điều kiện tiêu chuẩn) |
Tấm Poly sóng 0.6mm trắng sữa là một trong những dòng vật liệu lợp mái được sử dụng phổ biến với các tính năng cho nhu cầu lợp mái lấy sáng, che mưa, chắn nắng, thoát nước nhanh và đặc biệt phù hợp cho các hạng mục dân dụng nhẹ, tối ưu chi phí lắp đặt ban đầu.

Tìm mua tấm Poly sóng 0.6mm trắng sữa tại Công ty Đại Nghĩa là lựa chọn tối ưu cho giải pháp thi công mái che lấy sáng. Poly tôn sóng có giá thành rẻ, độ cứng cao, khả năng thoát nước nhanh và dễ dàng thi công lắp đặt.
Liên hệ ngay để nhận tư vấn và báo giá miễn phí, đồng thời chúng tôi còn hỗ trợ kỹ thuật thi công chi tiết và giao hàng nhanh toàn quốc.

Chưa có bình luận nào
Yêu cầu tư vấn
Tư vấn - Báo giá - Hỗ trợ miễn phí ngay trong 30 Phút!
Đánh giá Tấm Poly Sóng 0.6mm Trắng Sữa
Chưa có đánh giá nào.