Yêu cầu tư vấn
Tư vấn - Báo giá - Hỗ trợ miễn phí ngay trong 30 Phút!
Tấm Poly sóng 0.6mm trà được sản xuất theo công nghệ Việt, hiện có mức giá từ 109.000VND/m², sử dụng làm mái hiên, mái che nhà xe, mái thoát nước mưa với chi phí tối ưu.
Tấm lợp Poly được dập sóng vuông đều, 5 sóng, 9 sóng, 11 sóng, phù hợp cho nhiều loại hình công trình ngoài trời với khả năng chịu lực, chống va đập tốt, tuổi thọ sử dụng lên tới 15 năm.
Tấm Poly sóng 0.6mm trà là loại tấm lợp lấy sáng được làm từ nhựa Polycarbonate, bề mặt tấm được dập dạng sóng với độ dày 0.6mm màu trà, giúp giảm cường độ ánh sáng, giam chói gắt, tạo cảm giác mát mẻ, dễ chịu.
Với thiết kế mỏng nhẹ, tấm lợp Poly sóng thường được ứng dụng cho các hạng mục mái che dân dụng như mái hiên, mái che ban công, giếng trời, mái che nhà xe, hành lang, lối đi.
Poly tôn sóng đáp ứng tốt nhu cầu che mưa, chắn nắng, tăng tính thẩm mỹ không gian và tối ưu chi phí thi công ngoài trời.

Mái lợp Poly tôn sóng được sản xuất theo quy cách tiêu chuẩn, phổ biến và phù hợp với đa số các dạng mái che khác nhau, kích thước tấm giúp dễ dàng tính toán số lượng vật tư.
Quý khách hàng có thể liên hệ với chúng tôi để được tư vấn loại Poly tôn sóng phù hợp.
Tấm Poly sóng 0.6mm trà được sản xuất theo công nghệ Việt, hiện có mức giá từ 109.000VND/m², sử dụng làm mái hiên, mái che nhà xe, mái thoát nước mưa với chi phí tối ưu.
Dưới đây là bảng báo giá chi tiết:
| Thuộc tính Tấm Poly sóng | Giá trị |
| Độ dày | 0.6mm |
| Chiều rộng | Hiệu dụng 1m |
| Chiều dài | 2m, 2.4m, 3m, 6m, 8m. (Hỗ trợ cắt lẻ theo yêu cầu công trình.) |
| Công nghệ sản xuất | Việt Nam (hàng trong nước) |
| Số sóng | 5 sóng, 9 sóng, 11 sóng (sóng vuông) |
| Giá/m² | 109.000VND/m² |

Dưới đây là bảng tổng hợp những thông số cơ bản về tấm Poly sóng 0.6mm trà, người dùng có thể tham khảo để lựa chọn đúng loại Poly sóng phù hợp với nhu cầu thi công các hạng mục công trình khác nhau.
| Thông số | Giá trị |
| Chất liệu chính | Hạt nhựa Polycarbonate kết hợp với các hợp chất nhựa dẻo |
| Độ dày tấm | 0.6mm |
| Số sóng/tấm (sóng vuông) | Sóng 5, sóng 9, sóng 11 |
| Chiều rộng hiệu dụng | 1m (1 khổ duy nhất) |
| Chiều dài tiêu chuẩn | 2m, 2.4m, 3m, 6m, 8m (cắt lẻ theo yêu cầu) |
| Màu sắc | Màu trà (giảm chói tốt, màu đẹp mắt) |
| Độ truyền sáng | Khoảng 60% – 65% |
| Trọng lượng tấm | ~1.1-1.3 kg/m² |
| Khả năng chịu nhiệt | -40°C đến +120°C |
| Lớp phủ UV | Lớp phủ chống tia cực tím 2 mặt tấm |
| Tuổi thọ sử dụng | 10-15 năm (trong điều kiện tiêu chuẩn) |
Ưu điểm nổi bật của tấm Poly sóng 0.6mm trà nằm ở khả năng lọc sáng tốt, giảm chói gắt ở những khu vực nhiều nắng, tăng khả năng thoát nước mưa, chịu lực tốt, độ bền cao.

Không chỉ cung cấp tấm Poly sóng 0.6mm trà giá tốt, chất lượng, Công ty Đại Nghĩa còn tư vấn cho Quý khách hàng giải pháp làm mái che, hỗ trợ kỹ thuật thi công chi tiết, bóc tách khối lượng vật liệu và phụ kiện, giúp kiểm soát tốt chi phí thi công các hạng mục ngoài trời.

Chưa có bình luận nào
Yêu cầu tư vấn
Tư vấn - Báo giá - Hỗ trợ miễn phí ngay trong 30 Phút!
Đánh giá Tấm Poly Sóng 0.6mm Trà
Chưa có đánh giá nào.