Yêu cầu tư vấn
Tư vấn - Báo giá - Hỗ trợ miễn phí ngay trong 30 Phút!
Báo giá tấm Poly sóng 0.8mm xanh biển cung cấp cho quý khách hàng thông tin cơ bản về mức giá, cấu tạo, kích thước của sản phẩm. Với mức giá chỉ từ 129.000VND/m², người dùng đã có ngay giải pháp thi công mái che lấy sáng cao cấp, chất lượng, tuổi thọ sử dụng lâu dài.
Với thiết kế mỏng nhẹ kết hợp với công nghệ hiện đại tại Việt Nam, tấm Poly sóng 0.8mm đang là dòng vật liệu lấy sáng được lựa chọn tin dùng phổ biến. Được sản xuất từ chất liệu nhựa Polycarbonate nguyên sinh, giúp tấm Poly tôn sóng có khả năng lọc sáng tốt, chống chịu va đập hiệu quả.
Mái lợp Poly tôn sóng được ứng dụng làm mái che nhà ở, mái che nhà xe, sân vườn, mái lấy sáng, giếng trời, hoặc các khu vực cần che mưa chắn nắng mà vẫn đảm bảo tính thẩm mỹ.

Quy cách tấm Poly cung cấp những thông tin về kích thước, giúp người mua dễ dàng tính toán số lượng vật liệu và phụ kiện cần thiết.
Quý khách hàng có thể liên hệ với chúng tôi để được tư vấn về loại sóng, kích thước và số lượng tấm phù hợp.
Tấm Poly sóng 0.8mm xanh biển với mức giá chỉ từ 129.000VND/m², người dùng đã có ngay giải pháp thi công mái che lấy sáng cao cấp, chất lượng, tuổi thọ sử dụng lâu dài.
Dưới đây là bảng báo giá chi tiết:
| Thuộc tính Tấm Poly sóng | Giá trị |
| Độ dày | 0.8mm |
| Chiều rộng | hiệu dụng 1m |
| Chiều dài | 2m, 2.4m, 3m, 6m, 8m. (Hỗ trợ cắt lẻ theo yêu cầu công trình.) |
| Công nghệ sản xuất | Việt Nam (hàng trong nước) |
| Số sóng | 5 sóng, 9 sóng, 11 sóng (sóng vuông) |
| Giá/m² | 129.000VND/m² |

Dưới đây là bảng thông số kỹ thuật, cung cấp cho người dùng cái nhìn khách quan về dòng vật liệu tôn sóng Poly.
| Thông số | Giá trị |
| Chất liệu chính | Được sản xuất trực tiếp từ hạt nhựa Polycarbonate kết hợp với các hợp chất nhựa dẻo. (Công nghệ ép đùn, dập sóng) |
| Độ dày tấm | 0.8mm |
| Số sóng/tấm (sóng vuông) | Sóng 5, sóng 9, sóng 11 |
| Chiều rộng hiệu dụng | 1m (1 khổ duy nhất) |
| Chiều dài tiêu chuẩn | 2m, 2.4m, 3m, 6m, 8m ( có cắt lẻ theo yêu cầu) |
| Màu sắc | Màu xanh biển (lấy sáng tốt, giảm chói, màu đẹp) |
| Độ truyền sáng | Khoảng 70% – 75% |
| Trọng lượng tấm | ~1.5-1.8 kg/m² |
| Khả năng chịu nhiệt | -40°C đến +120°C |
| Lớp phủ UV | Có lớp phủ UV, chống tia cực tím trên 2 bề mặt tấm. |
| Tuổi thọ sử dụng | Thời gian sử dụng lên tới 15 năm (với điều kiện tiêu chuẩn) |
Tấm Poly sóng 0.8mm xanh biển với ưu điểm chính là sự linh hoạt trong ứng dụng thực tế, Với độ dày 0.8mm và màu xanh biển, vật liệu tôn sóng Poly đáp ứng tốt nhu cầu thi công mái che lấy sáng và hạn chế hấp thụ nhiệt cho nhiều loại hình công trình.

Đặt mua tấm Poly sóng 0.8mm xanh biển tại Công ty Đại Nghĩa giúp đảm bảo chất lượng và mức giá hợp lý. Người dùng có thể liên hệ với chúng tôi để được tư vấn vật liệu phù hợp và hỗ trợ kỹ thuật thi công chi tiết, tăng độ bền công trình và tối ưu chi phí.

Chưa có bình luận nào
Yêu cầu tư vấn
Tư vấn - Báo giá - Hỗ trợ miễn phí ngay trong 30 Phút!
Đánh giá Tấm Poly Sóng 0.8mm Xanh Biển
Chưa có đánh giá nào.